Za a raba jadawalin quarter final a Europa League ranar Juma'a a hedikwatar Uefa a Switzerland, bayan da aka kammala zagayen 'yan 16 ranar Alhamis. Ga jerin tambayoyi da amsoshi kan raba jadawali a ...
Matakin da hukumar ƙwallon ƙafa ta duniya Fifa ta ɗauka na bai wa Saudiyya izinin shirya gasar Kofin Duniya ta 2034 - duk da zargin ƙasar da ake yi da take haƙƙin ɗan'adam - na cikin manyan matakai ...
A cikin shirin Tambaya da amsa na wannan mako,Nasiru Sani ya mika tambayoyi masu saurare ga masana,daga cikin tambayoyi da aka aiko ,mai saurare ya bukaci karin haske dangane da batun rufe sararin ...
Some results have been hidden because they may be inaccessible to you
Show inaccessible results